Online

Welcome

Chatbox

Poll

Chatbox (all posts)

bullet birgir bjrn on Sunday 26 February 2012 - 17:59:02
spjall kassinn rlar
bullet Svar on Sunday 26 February 2012 - 17:44:01
er hagggggi
bullet Hafsteinn on Sunday 26 February 2012 - 17:07:07
etta er kyngilmagna
bullet Svar on Sunday 26 February 2012 - 16:35:27
bullet Svar on Sunday 26 February 2012 - 16:30:52
jja skkumenn, kva a virkja spjallkassann aftur, hvernig taki i a?
bullet BoBo on Tuesday 07 December 2010 - 12:51:25
ar sem i eru a tala um lmiana hvar pantii etta? a er lttilega hgt a tba sr svona ''fab lab'' eyjum og enhverstaar t landi
bullet Svar on Thursday 18 November 2010 - 23:55:21
spjallid er bilad unnid er ad vidgerd eftir bestu kunnattu en engar hrakvaranir til a vernda allt efni
bullet EinarR on Thursday 18 November 2010 - 23:25:27
Er a g ea sst ekki spjalli?
bullet EinarR on Thursday 11 November 2010 - 14:38:09
Komi Almennt spjall
bullet Roi on Tuesday 09 November 2010 - 22:08:14
Hlt a a hefi veri rtt sasta fundi, datt hug a spurja.
bullet Svar on Tuesday 09 November 2010 - 20:36:46
Boau fund, rum vi a.
bullet Roi on Tuesday 09 November 2010 - 19:22:35
Hvenar verur hgt a panta nja skku lmmia?
bullet jaxli on Sunday 07 November 2010 - 12:20:32
grkassi, vantar grkassa 98 vitara 1600 16V
bullet Roi on Monday 18 October 2010 - 17:11:45
Ver ekki kominn me prf Vri samt til a fara!
bullet birgir bjrn on Sunday 17 October 2010 - 20:02:42
enn 23 ? veruru ekki me ?
bullet Roi on Thursday 14 October 2010 - 17:23:32
g kemst v miur ekki fundinn En ef a verur Jeppafer eftir 27. nv. er klrlegt a g mti hana!!! En arf samt a redda mr lmmium.
bullet Svar on Thursday 14 October 2010 - 11:13:27
ja pjiff
bullet einarkind on Wednesday 13 October 2010 - 14:37:41
nei meistari bodvarg mttur spjali
bullet bodvarg on Tuesday 12 October 2010 - 08:50:16
hall allir
bullet birgir bjrn on Sunday 10 October 2010 - 19:02:06
taki af ykkur skna! hva ertu a bna!
bullet Roi on Friday 08 October 2010 - 16:24:53
Rosalega er gaman a bna skkuna!
bullet Svar on Friday 10 September 2010 - 23:59:41
EinarR
bullet Hgfari on Friday 10 September 2010 - 17:40:49
Hvern talar maur vci ef mannii vantar lmmia?
bullet Svar on Monday 02 August 2010 - 15:19:27
Ran into my ex...........Put it in reverse and then did it again!!!!!
bullet Svar on Sunday 27 June 2010 - 17:23:14
Til hamingju, tilvali til a setja stra vl og str dekk
bullet hobo on Saturday 26 June 2010 - 17:45:50
..heyrst hefur a mr hafi skotnast rbrddur sidekick..
bullet Svar on Friday 25 June 2010 - 12:23:29
miki af afmlum dag, til hamingju
bullet jeepson on Sunday 25 April 2010 - 16:08:56
haha altaf ng a gera hj Svari
bullet gisli on Tuesday 30 March 2010 - 21:52:53
g vri til 1000kr hvert sinn sem Svar brtur drif.
bullet Svar on Sunday 28 March 2010 - 15:37:38
HEHEHE
Go to page 1 2 3 [4] 5 6


Ntt spjallinu

�essi s��a er keyr� � E107 vefumsj�narkerfinu.